![📜](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t4b/1/16/1f4dc.png)
ฉบับที่ 104 ประจำเดือนธันวาคม 2565
“พิธีเตรียมลูกเสือ เนตรนารี วิสามัญ (ประดับแถบ 2 สี) ประจำปีการศึกษา 2565”
![📣](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tba/1/16/1f4e3.png)
วันพฤหัสบดีที่ 22 ธันวาคม พ.ศ. 2565
ดร.สาริศา พิชัยฤกษ์ ผู้อำนวยการวิทยาลัยพณิชยการธนบุรี มอบหมายให้ นางสาวนิอร น้ำใจดี ผู้กำกับลูกเสือ วิทยาลัยพณิชยการธนบุรี เป็นประธานในพิธีเตรียมลูกเสือ เนตรนารี วิสามัญ (ประดับแถบ 2 สี) ประจำปีการศึกษา 2565 โดยมีผู้กำกับลูกเสือ และลูกเสือ เนตรนารี วิทยาลัยพณิชยการธนบุรี เข้าร่วมพิธีโดยพร้อมเพรียงกัน ณ หอประชุมประทีปปฐมกสิกุล