![📜](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t4b/1/16/1f4dc.png)
ฉบับที่ 3 ประจำเดือน มกราคม 2566
“ประชุมโครงการเดินทางไกลและอยู่ค่ายพักแรมลูกเสือ เนตรนารีวิสามัญ ประจำปีการศึกษา 2565”
![📣](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tba/1/16/1f4e3.png)
วันจันทร์ที่ 9 มกราคม พ.ศ. 2566
ดร. สาริศา พิชัยฤกษ์ ผู้อำนวยการวิทยาลัยพณิชยการธนบุรี เป็นประธานในการประชุมโครงการเดินทางไกลและอยู่ค่ายพักแรมลูกเสือ เนตรนารีวิสามัญ ประจำปีการศึกษา 2565 เพื่อเตรียมความพร้อมและแจ้งกำหนดการ รวมทั้งกิจกรรมฝึกอบรมและเดินทางไกลต่างๆ โดยกำหนดจัดโครงการในวันที่ 14 – 16 มกราคม พ.ศ. 2566 โดยมีนายนพพล พุ่มพวง หัวหน้างานกิจกรรมนักเรียน นักศึกษา คณะครู และบุคลากรทางการศึกษา เข้าร่วมประชุม ณ ห้องประชุมสำเภาทอง