![📜](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t4b/1/16/1f4dc.png)
ฉบับที่ 92 ประจำเดือนธันวาคม 2565
“โครงการประเมินศูนย์สอบสมรรถนะตามมาตรฐานอาชีพ (CVM) สาขาวิชาเทคโนโลยีธุรกิจดิจิทัล (Digital Business) ประจำปีงบประมาณ พ.ศ. 2566”
![📣](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tba/1/16/1f4e3.png)
เมื่อวันอังคารที่ 13 ธันวาคม พ.ศ. 2565
ดร.สาริศา พิชัยฤกษ์ ผู้อำนวยการวิทยาลัยพณิชยการธนบุรี มอบหมายให้ ดร.สรญา เปรี้ยวประสิทธิ์ รองผู้อำนวยการฝ่ายวิชาการ พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร คณะครู และบุคลากรทางการศึกษา ร่วมต้อนรับ
นายกฤษฎา ผาทอง ประธานกรรมการ และคณะกรรมการประเมินทุกท่าน ในการจัดโครงการประเมินศูนย์สอบสมรรถนะตามมาตรฐานอาชีพ (CVM) สาขาวิชาเทคโนโลยีธุรกิจดิจิทัล (Digital Business) ประจำปีงบประมาณ พ.ศ. 2566 นำเสนอโครงการโดย นางสาวธนาวดี บานแย้ม หัวหน้าแผนกวิชาเทคโนโลยีธุรกิจดิจิทัล และนางสาวศิริพร ไชยรุ่งเรือง ครู แผนกวิชาเทคโนโลยีธุรกิจดิจิทัล ณ ห้องประชุมสำเภาทอง วิทยาลัยพณิชยการธนบุรี