![📜](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t4b/1/16/1f4dc.png)
ฉบับที่ 38 ประจำเดือน กุมภาพันธ์ 2566
“ตรวจเยี่ยมชมสถานประกอบการที่ร่วมกันจัดการศึกษาในระดับปริญญาตรี สาขาเทคโนโลยีธุรกิจดิจิทัล ณ บริษัท กราฟิก ออโตเมชั่น โซลูชั่นส์ จำกัด”
![📣](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tba/1/16/1f4e3.png)
วันอังคารที่ 14 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2566
ดร. ชมพูนุช บัวบังศร ผู้อำนวยการสถาบันการอาชีวศึกษา กรุงเทพมหานคร นางสุวรรณา ลิ้นทอง ผู้ช่วยผู้อำนวยการสถาบันฯ พร้อมด้วย ดร.สาริศา พิชัยฤกษ์ ผู้อำนวยการวิทยาลัยพณิชยการธนบุรี และคณะครูแผนกวิชาเทคโนโลยีธุรกิจดิจิทัล วิทยาลัยพณิชยการธนบุรี เดินทางไปตรวจเยี่ยมชมสถานประกอบการที่ร่วมกันจัดการศึกษาในระดับปริญญาตรี สาขาเทคโนโลยีธุรกิจดิจิทัล และเยี่ยมชมการปฎิบัติงานในสถานประกอบการของนักศึกษาระดับปริญญาตรี พร้อมทั้งให้การปรึกษาแนวทางการขับเคลื่อนประสบการณ์ทางวิชาชีพของนักเรียน นักศึกษากับสถานประกอบการ ณ บริษัท กราฟิก ออโตเมชั่น โซลูชั่นส์ จำกัด