![📜](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t4b/1/16/1f4dc.png)
ฉบับที่ 29 ประจำเดือนกรกฎาคม 2565
“พิธีมอบประกาศนียบัตร ผู้สำเร็จการศึกษานักเรียนแลกเปลี่ยน จากประเทศไทย รุ่นที่ 19 ระหว่าง วิทยาลัยพณิชยการธนบุรี กับสถาบันเหอเป่ยซอฟต์แวร์ สาธารณรัฐประชาชนจีน”
![📣](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tba/1/16/1f4e3.png)
เมื่อวันจันทร์ที่ 11 กรกฎาคม 2565
นางบัญชาลักษณ์ ลือสวัสดิ์ ผู้อำนวยการวิทยาลัยพณิชยการธนบุรี นำตัวแทนนักศึกษาหลักสูตรทวิวุฒิ สาขาวิชาเทคโนโลยีธุรกดิจดิจิทัล เข้ารับประกาศนียบัตรผู้สำเร็จการศึกษานักเรียนแลกเปลี่ยนจากประเทศไทยรุ่น 19 โดยมี นายหม่า จื้อ เฟิง ผู้อำนวยการสารพัดช่างซอฟต์แวร์เหอเป่ย สาธารณรัฐประชาชนจีน เป็นประธานในพิธี ในการนี้ นางอุมาพร ไชยจำเริญ รองผู้อำนวยการสถาบันการอาชีวศึกษากรุงเทพมหานคร คณะผู้บริหาร และคณะครูวิทยาลัยพณิชยการธนบุรี ร่วมแสดงความยินดีกับผู้สำเร็จการศึกษา รูปแบบออนไลน์ ผ่านแอปพลิเคชั่น VOOV ณ ห้องประชุมสำเภาทอง วิทยาลัยพณิชยการธนบุรี