![📜](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t4b/1/16/1f4dc.png)
ฉบับที่ 64 ประจำเดือน มีนาคม 2566
“การประชุมครูและบุคลากรทางการศึกษา ครั้งที่ 1/2566”
![📣](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tba/1/16/1f4e3.png)
วันอังคารที่ 28 มีนาคม 2566
ดร.สาริศา พิชัยฤกษ์ ผู้อำนวยการวิทยาลัยพณิชยการธนบุรี เป็นประธานการประชุมครูและบุคลากรทางการศึกษา ครั้งที่ 1/2566 โดยมีคณะผู้บริหาร คณะครูและบุคลากรทางการศึกษาเข้าร่วมประชุมโดยพร้อมเพียงกัน เพื่อให้การพัฒนาวิทยาลัยเป็นไปด้วยความเรียบร้อย เตรียมความพร้อมในการจัดการเรียนการสอน ปีการศึกษา 2566 พร้อมคำนึงถึงประโยชน์ของผู้เรียนเป็นสำคัญ ณ หอประชุมประทีป ปฐมกสิกุล วิทยาลัยพณิชยการธนบุรี