![📜](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/ta4/1.5/16/1f4dc.png)
ฉบับที่ 54 ประจำเดือน มีนาคม 2566
“นิทรรศการลูกเสือเหล่าเสนา และด้านกองกิจกรรม ค่ายย่อยที่ 5 ของลูกเสือ เนตรนารีวิสามัญอาชีวศึกษา ระดับภาค ภาคตะวันออกและกรุงเทพมหานคร ครั้งที่ 8 ประจำปีการศึกษา 2565”
![📣](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t13/1.5/16/1f4e3.png)
วันที่ 6 – 9 มีนาคม 2566
ดร.สาริศา พิชัยฤกษ์ ผู้อำนวยการวิทยาลัยพณิชยการธนบุรี มอบหมายให้ ดร.จีรเดช ทันตเสถียรวงศ์ รองผู้อำนวยการฝ่ายพัฒนากิจการนักเรียน นักศึกษา ให้ปฏิบัติหน้าที่ตามที่ได้รับหมายงานทางด้านฝ่ายวิชาการ บูทนิทรรศการลูกเสือเหล่าเสนา และด้านกองกิจกรรม ค่ายย่อยที่ 5 ของลูกเสือ เนตรนารีวิสามัญอาชีวศึกษา ระดับภาค ภาคตะวันออกและกรุงเทพมหานคร ครั้งที่ 8 ประจำปีการศึกษา 2565 ณ ค่ายวชิราวุธ อ.ศรีราชา จ.ชลบุรี พร้อมด้วยคณะครูควบคุม นำลูกเสือ เนตรนารี จำนวน 2 หมู่ เข้าร่วมกิจกรรมการอยู่ค่ายพักแรมฯ ในครั้งนี้